Hadithi za Kukumbuka

Katika sehemu hii ya wavuti yangu, watu wanaweza kushiriki hadithi za jinsi walivyokumbuka mpango wao wa kuzaliwa kabla au hadithi zingine zinazohusiana na kuamka kiroho. Ikiwa ungependa kushiriki hadithi ya kukumbuka mpango wako wa maisha, tafadhali tuma kwa Barua pepe hii ni kuwa salama kutoka spambots. Unahitaji HatiJava ili kuona ni.

---------------------------------------------------- ---------------------------------------------------- ---------------------------------------------------- -----------

KUMPATA MJOMBA LARRY KATIKA ULIMWENGU WAKE WA Anga

Janie Martin

Nilipokuwa mwandamizi katika Shule ya Upili niliishi na shangazi yangu Kay na Uncle Larry. Sikuwahi kuwa na kidokezo walichokuwa wakichukia mbio nyeusi hadi siku moja baada ya mkutano wao wa kilabu cha Elks walikuwa wakijadili juu ya wanandoa wanaowafahamu huko ambao walikuwa wamepokea tu mtoto wa kike ambaye alikuwa mweusi. Walifikiri ilikuwa mbaya sana kwa sababu sasa watakuwa na shida nyingi na wakati angekua wanaume weusi wangekuja wakichumbiana na wajukuu wote weusi watakaokuwa nao maishani mwao na kudharauliwa na marafiki wao wazungu. Shangazi yangu na mjomba wangu wamekwenda sasa na kwa hivyo mjomba Larry alikwenda kwanza miaka mingi iliyopita.

Nilijikuta niko nje ya mwili katika nyumba ya zamani huko Longview ambapo niliishi na shangazi Kay na Uncle Larry nilipokuwa mwandamizi katika Shule ya Upili. Nyumba hiyo ilikuwa nzuri sana wakati niliishi huko lakini sasa hapa, ilikuwa ndogo sana na giza na vipofu vilivyofungwa kwenye madirisha. Niligundua mjomba wangu Larry ambaye alikuwa amekufa miaka mingi iliyopita alikuwa huko mahali mahali. Nilimtazama pande zote na kwenda kwenye ukumbi wa nyuma lakini ukumbi huu ulikuwa kwenye kiwango cha juu zaidi ambacho hakikuwepo. Nilimwona mzee mweusi ameinama chini na anaonekana mwenye huzuni na nilijua ni mjomba wangu Larry. Nikamuuliza ni kwanini alikuwa mweusi. Aliniambia alitaka kupata uzoefu wa jinsi ilivyo kuwa mtu mweusi kwa sababu ya hukumu yake aliyoshikilia dhidi ya watu weusi wakati alikuwa hai duniani. Bado anaweza kuzaliwa tena mweusi na au kuishi nje ya Ndege hii ya Astral. Alikuwa anajifunza mengi kutoka kwa uzoefu huu kabla ya kuzaliwa kabla ya kufanya uamuzi.

Nimekuja kwa wengine nilijua kuigiza uzoefu kama huu. Haijalishi walikuwa na udanganyifu gani baada ya muda wote wote huondoka katika hali hizo kwenda kwenye kiwango kingine cha kupendeza zaidi. Ni kama aina ya uzoefu uliowekwa wa kupita katika Kujua.

Janie

---------------------------------------------------- ---------------------------------------------------- ---------------------------------------------------- --------

"Mpango wangu ulifunuliwa kwa njia tulivu, isiyo na ujinga katika maisha yangu yote kwamba ile ya mara kwa mara ambayo ilithibitisha nia yangu ya kuzaliwa kabla ilikuwa shauku isiyo na kazi kwa njia niliyokuwa nayo. Kukua, maumbile na wanyama walikuwa marafiki wangu wa kila wakati. Nilihisi kabisa nyumbani na wanyama wote na kwa urahisi kupanda miti mirefu zaidi. Ilikuwa jambo la kawaida zaidi ulimwenguni kwangu kuwatafuta kama mtoto. Nilikuwa nimejaa raha na nilijifunza kuwa hodari na asiyeogopa katika harakati zangu za faragha .

"Baba yangu mpendwa alitambua kusudi langu la maisha na akanitia moyo kuwa daktari wa mifugo. Nilianza njia hiyo zaidi ya miaka 40 iliyopita, na kwa bidii nyingi (na zaidi ya mapungufu kadhaa njiani), bado ninajali kwa wanyama. Siku hizi mimi hutumia masaa yangu ya kufanya kazi kusaidia wanyama wagonjwa wa muda mrefu, wenye maumivu na wanaokufa kufanya mabadiliko yao kwa njia ya amani, kwa kuwatia moyo katika nyumba zao. Ingawa ni ya kuumiza moyo, ni ya huruma wakati huo huo. kuleta amani na utulivu kwa wagonjwa wangu wa wanyama na familia zao wapendwa katika mazingira yao ya kawaida.

"Kwa mwongozo wa Rob, nilijifunza kutoka kwa miongozo yangu ya roho wakati wa ukandamizaji wa roho kati ya maisha kwamba, kama mwanamke anayeishi Uingereza wakati wa Vita vya Kwanza vya Ulimwengu, niliweza kuleta utulivu kwa watu nilioshiriki maisha hayo nao, na Nimeleta uwezo huo katika maisha haya. Kulikuwa na maelezo mengi zaidi ambayo walishiriki nami na ambayo yalifunua jinsi wanavyonielewa na kuniunga mkono kwa karibu.

"Wakati wa maana zaidi katika kurudi nyuma kwangu na miongozo yangu ulikuja na ufunuo ambao tunaweza kushikilia: Wakati mmoja mwongozo wangu mkuu alininyooshea mikono na kunialika nisimame naye. Wakati nilifanya hivyo, aliniambia mimi kwamba kila wakati ninaanguka chini, yeye yuko hapo akinisaidia kusimama tena, kwa njia ile ile. Hili ni jambo ambalo miongozo yetu ya upendo hutufanyia sisi sote, iwe tunatambua au la. Kamwe usitilie shaka upendo wao wa kudumu kwetu Wako pamoja nasi kupitia raha zetu zote, majaribu na huzuni. Kwa kweli hatuko peke yetu. "

Carol Miller, DVM
Barua pepe hii ni kuwa salama kutoka spambots. Unahitaji HatiJava ili kuona ni.

-------------------------------------------------- -------------------------------------------------- --------------------------------

“Hi Robert, nimesoma vitabu vyako vyote viwili, na maandishi yako yamenasa ndani ya nafsi yangu. Nilivutwa na kuongozwa na kazi yako baada ya uzoefu wa karibu wa kifo mnamo Mei ya 2014. Ilikuwa ni uzoefu wa ajabu sana, na bado ninaendelea kupona kutokana nayo sasa.

“Kukupa akaunti fupi, nilikuwa nikiendesha baiskeli yangu na nilikuwa naelekea kulia kwenye makutano yenye shughuli nyingi huko Montreal wakati niligongwa na magurudumu manne ya nyuma ya gurudumu kumi na nane lililobeba crane ya tani 1. Haki wakati yote yanatokea nilihisi utulivu wa ajabu. Nilijua haikuepukika na kupumzika ndani yake (badala ya kuongezeka, ambayo ingeniua) na pia nikaomba ishara ya dharura ya Reiki ambayo iliita nguvu za malaika na mabwana wa juu kunisaidia. Mimi ni mponyaji wa nishati na wa kiroho sana kwa hivyo nilikuwa na zana za kushughulikia hili!

"Baada ya kujikuta sikuwahi kupoteza fahamu lakini badala yake nilikaa na maumivu, nikitafakari ndani yake wakati kila mtu karibu nami alikuwa na hofu, hadi kufikia wakati wa safari ya gari la wagonjwa, ilibidi nimwambie daktari wa afya anayenitazama atulie. Alikuwa akipiga kelele jina langu ili kuniweka "macho" kwa sababu nilikuwa nimefumba macho yangu kwa kutafakari. Nilifungua macho yangu na kumwambia "tafadhali nyamaza" nilipokuwa nikitafakari na nikabana mkono wake kumjulisha niko sawa. Nilipoteza fahamu tu nilipofika ER wakati walinidunga na ketamine.

"Mwishowe niliamka siku na nusu baadaye, baada ya operesheni ya masaa 11 ambapo nilikuwa na mabwana 40 wa Reiki kutoka ulimwenguni pote wakinipa umbali Reiki, jambo la kwanza nilihisi (na ilikuwa kujua sana) ilikuwa kwamba Nilikuwa nimepanga yote. Maelezo mengi ya kushangaza juu ya ajali yangu yananifanya nihakikishe kuwa hii ilikuwa imepangwa na kwamba ajali hii ilikuwa kubwa zaidi kuliko mimi kwa viwango vingi.

"Kupona kwangu ilikuwa miujiza kusema machache… kimsingi baada ya operesheni nne, nilitoroka bila mgongo, kiungo au uharibifu wa ubongo! Waliniambia pia hawakuwa na hakika ni lini nitatembea tena, lakini nilianza kutembea baada ya wiki 4. Waliniambia nitakuwa hospitalini kwa miezi 3, lakini niliruhusiwa kupona baada ya wiki 6. Niliendelea kurekebisha katika hospitali maalum lakini niliweza kurudi nyumbani miezi mitatu tu baada ya ajali. Nilikuwa na mtaalamu wa tiba ya mwili angalia eksirei zangu na nikashangaa jinsi ilivyokuwa ya kushangaza kwamba licha ya uzito wa lori ambao ulipaswa kuvunja mifupa yangu, ni mifupa ya nje tu iliyovunjika, kana kwamba kuna kitu kililinda sehemu za ndani zisiharibike. Nilikuwa na mtaalamu mwingine wa tiba ya mwili ambaye alikuwa akifanya kazi kwa miaka 5 aniambie kwamba nilikuwa kisa cha miujiza zaidi kuwahi kufanya kazi.

"Ajali yenyewe ilikuwa ya umma sana, ilitokea katika moja ya makutano yenye shughuli nyingi katika jiji la Montreal. Na siku hiyo pia ilikuwa tofauti sana kwa kuwa kulikuwa na tukio / maandamano yaliyotokea, kwa hivyo barabara zilijaa watu, pamoja na media, polisi na majibu ya kwanza (ili majibu baada ya ajali yangu yakawa ya papo hapo). (Ujumbe wa kushangaza: mmoja wa marafiki zangu alikuwa gari tatu mbele ya ajali akiwa ndani ya gari lake mwenyewe na aliona ikitokea na nikatambua tu kuwa ni mimi wakati alipoiona kwenye habari, kisha nikaishia katika kituo kimoja cha ukarabati kama yake bibi, kwa hivyo aliweza kututembelea wote wawili kwa wakati mmoja lol). Pia nilifunga macho na afisa wa polisi ambaye alinisaidia hapo awali na kama ilivyokuwa ikitokea. Nadhani sehemu ngumu zaidi kwangu ilikuwa kuona ugaidi na kiwewe kwa kila mtu kama ilivyokuwa ikitokea. Nilihisi huzuni nyingi moyoni mwangu nikisikia maumivu yote hayo.

“Mwishowe, hata hivyo, niligundua kuwa kila mtu ambaye alipaswa kuwapo na shida ambayo sisi sote tunapata ilikuwa sehemu ya uponyaji kwa kiwango kikubwa.

"Baada ya ajali kulikuwa na habari nyingi juu ya usalama wa baiskeli na kulikuwa na maandamano mengine yaliyopangwa kwa niaba yangu kwa mshikamano kwangu katika eneo la ajali. Kikundi cha waendesha baiskeli hata kilifanya "kufa." Kusema kidogo.

"Ninahisi sana kwamba ajali hii ilikuwa juu yangu na haikutokea tu kwangu kujifunza na kukua kama roho, lakini pia ilimaanishwa kama uhamasishaji mkubwa na mabadiliko ya dhana kwa kila mtu aliyehusika na kwa ujumla."

Nguyen, Barua pepe hii ni kuwa salama kutoka spambots. Unahitaji HatiJava ili kuona ni.

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

"Lily ni mtoto wangu wa pili na nilihisi tangu alipozaliwa kwamba alikuwa amekuja kuniponya kwa njia fulani.

"Ana shida na maono yake ya kisaikolojia, lakini maono yake ya kiroho ni wazi sana. Aliniambia wakati alikuwa mdogo sana, labda watatu, kwamba alikuwa na furaha sana kwamba alinichagua kuwa mama yake, na watoto wachanga wachague maoni yao mama na alinichagua kwa sababu nilikuwa mama bora kwake.

"Alipokuwa na umri wa miaka 6, aliniambia yafuatayo. Natamani ningekuwa nimeirekodi lakini hauwezi kujua ni lini mazungumzo kama haya yatatokea!

"Lily alisema," Mama, sikuzote nilikuwa Lily. Muda mrefu uliopita mahali pengine nilikuwa bado nilivyo, lakini sikuwa Lily. Nilikuwa msichana mwingine mdogo na waliniita Sarah. mama pia. Sikuwa na aina ya nguo ninazovaa. Mama yangu alitengeneza nguo zangu kutoka kwa sufu ya kondoo na kitambaa laini. Tulikuwa na shamba. Nilikuwa na kaka na dada. Tuliishi mbali na watu wengine katika nyumba kubwa ambayo yangu baba alijijenga. Tulikuwa na ardhi nyingi na baba yangu alijenga ghalani na uzio wetu pia. Tulikuwa na wanyama na kila wakati nilikuwa nikienda ghalani kuwa nao na kuwatunza. Nilipenda wanyama wangu. Familia yangu ilikuwa nzuri Siku moja wanaume walikuja wakipanda farasi nyumbani kwangu. Walivaa nyekundu, walileta visanduku vya moto juu ya farasi wao na kuweka moto kwenye nyumba yetu. Basi sikuwa Sarah tena. Nilisubiri kwa muda mrefu kuwa Lily. Wakati nilikuwa Sarah, kazi yangu ilikuwa kupenda wanyama na kuwatunza. Sasa mimi ni Lily, na kazi yangu ni kuwa mponyaji.

"Aliniambia ilikuwa karibu miaka 200 iliyopita. Inasikika kwangu kama maelezo ya maisha katika shamba la mapema la Amerika, labda enzi za vita vya 1812, na labda shamba hilo lilishambuliwa na askari wa Uingereza. Wakati wa miaka 6 , Lily alikuwa bado hajajifunza historia ambayo kwa njia yoyote ingemjulisha hadithi yake.

"Ni jambo la kufurahisha kutambua kuwa wakati huo, tuliishi nchini kwenye shamba letu dogo, na Lily amekuwa na urafiki wa nguvu na mzuri kwa wanyama. Yeye hutendea vitu vyote vilivyo hai kwa heshima na utunzaji wa hali ya juu na ana ujuzi. kwa kuvutia na kufanya kazi na wanyama. Ningeweza kusema mengi zaidi juu ya jinsi anavyosaidia uponyaji wangu mwenyewe, lakini kwa kweli namuona kama roho ya kutetemeka sana ambaye wakati mwingine amenipa ujasiri na nguvu nyingi. "

Jen