Kupitisha Coronavirus

Hivi karibuni, nilikuwa na idhaa iliyonifanyia kibinafsi kuhusu coronavirus. Kwa kuwa wengi wenu mmeniuliza kile ninachojua juu ya virusi, nimeamua kuifanya idhaa hiyo ipatikane kwa wote. Unaweza kuisoma hapa chini. Kituo hakijabadilishwa, kwa hivyo tafadhali udhuru uakifishaji sahihi na verbiage iliyozidi. Ufahamu ulioelekezwa ni pamoja na mabwana waliopanda. Kathy, mtu ambaye alielekeza hii, anapatikana kufanya vituo vya faragha na anaweza kufikiwa Barua pepe hii ni kuwa salama kutoka spambots. Unahitaji HatiJava ili kuona ni.

Kuwa vizuri na ukae salama.

Na upendo, Rob

Coronavirus. Je! Ni ishara gani?

Machi 16, 2020

Kuiba,

Ni wazi katika miaka hii ya mwisho kwamba mabadiliko ya fahamu yapo juu ya dunia kwa njia kubwa sana. Kuinuka ndani ya nguvu za taa kumeleta kutawanyika kwa vitu hivyo ambavyo vimefichwa ndani ya giza; majaribio ya kuficha ukweli imekuwa muhimu ndani ya maisha ya wale ambao wanataka kushikilia hali hiyo. Ukweli wa kupiga kelele imekuwa ni nini mtu anaweza kuita maandamano ya nuru hii ambayo imeingia katika kila eneo la jamii, la dini, siasa; wito usawa katika jinsia, rangi, ujinsia na mengi zaidi. Mabadiliko ndani ya ubinadamu kutoka kwa woga hadi kupenda ni nini unachokiona na kile unachotazama ni vitu ambavyo ubinadamu kwa ujumla HAUTAKU hivyo kuwaongoza kuelekea kile wanachotaka. Sehemu ya kufahamika kama ilivyokusudiwa ilifikiwa mnamo Novemba 2019 na kwa mujibu wa masafa 'yaliyopangwa' kufika duniani mwaka, 2020 ilionekana. Hii ilikuwa ya kuwa / ni wakati ndani ya wakati ambapo mabadiliko ya fahamu kutoka kwa hofu ya upendo yataonekana kwani vibration / frequency / nishati ina nguvu zaidi kuliko hofu unayotazama. Kuna mambo mawili ya kufanya kazi hapa kwani ujumbe huu mbili kwa wanadamu ndio umewashikilia katika nafasi ya kudumisha hofu hiyo ndani yao kwa muda mrefu kama kusema ubinadamu umekuwa wa tetemeko la kuogofya ambalo kwa pamoja linatolewa kutoka kwa seli zao. Kwanza kabisa hofu kuu ya kifo na pili hofu hiyo ya ulimwengu ya kuishi. Ingiza coronavirus kama inavyoonyesha kuwa wasiwasi wa kushikilia hofu ya kufa. Inaendelea kuzungumza juu ya kifo kinachokaribia ingawa idadi haionyeshi, ujumbe ni wazi kuwa moja ya hofu kuu ndani ya seli za wanadamu… Pili virusi vinasababisha hofu duniani kote kwa sababu ya soko la hisa linaloanguka ambalo kwa wengi linawakilisha kifo / kuondoa alama zao za kuishi; kazi zao, akaunti zao za benki, 401K zao kwani inasababisha hofu ndani ya neno 'PESA'. Kwa maneno halisi ni hofu ya siku zijazo. Nitaishije bila dhamana ya usalama na usalama na ulimwengu unasema kwamba hakuna dhamana. Inatishaje. Na ndio maana kuhisi kutisha, hofu inapoongezeka ndani ya mwili na kutolewa / kupitishwa kwa utulivu na amani na upana ndani ya moyo ambao upendo huleta. Hofu ambayo inajitokeza kwa fomu ya binadamu na seli kama inaletwa kwa pamoja kupitia uwasilishaji wa virusi hivi ni kwa harakati zake OUT ya mwili wakati viburations / masafa ya upendo yanaanza kuingia kwani tayari yameingia duniani na kwa sababu hiyo iliunda wakati wa miili ya wanadamu kuambatana na ardhi wanayotembea. Kila mwanadamu aliyeingia ndani ya ardhi alikuwa ameshikilia ndani ya miili yao hiyo vibrate vile vile ambavyo dunia yenyewe ilishikilia kama mwili ni ugani wa dunia. Mwili ni kile kinachohuishwa na nishati / chanzo cha nguvu ya muumbaji. Wakati dunia ilipoanza harakati hii kuingia 5D, ni nini kilisimama juu yake (ubinadamu) kilianza kuhisi msukumo huu wa mzunguko wa juu wa upendo na nuru lakini woga ulipigana sana kudumisha msimamo wake na sasa hofu haiwezi kudumisha kama inavyoonyeshwa na huu "Janga La Mauti" ambalo linabadilisha njia ya maisha ya kila mtu na ndio msingi wake ………… .. kubadili ubinadamu. Kuweka tu 3D ni hofu na 5D ni upendo. Upendo au nuru tayari imejaa hai juu ya uso wa dunia ambao unajumuisha wakaazi wake ambao wanaishi juu yake kwani ni wakati wao wa kuchagua umilele wao. Je! Wanapigania kudumisha hofu hiyo ambayo huwaambia mambo lazima isiibadilike au wanaruhusu upendo huo kuja hai na kwenda ndani ya maisha yao. Hapa ndipo utaftaji wa uhuru utekelezwa. Hii vibration haitasimamishwa ambayo inakuambia kwamba upendo umewadia na itakusaidia kikamilifu ikiwa utajitolea. Tunaweza kuona kwamba mbali zaidi ya wengi kwa wakati huu vile vile tunaweza kukuambia kwamba mwaka mmoja sasa ulimwengu hautakuwa kama zamani. Wengi "watakuja" baada ya usiku mweusi sana wa uzoefu wa roho kama vile wengi walivyo na wakati walianza kusaidia wengine. Wengi watapigania kudumisha historia ambayo imekwisha, haitaweza kuendelezwa tena na wengine wengi hawatakubali njia hii mpya ya maisha na watakabiliwa na woga tu wa kukimbizwa na upendo wanapopita na kupata uelewa.

Wale kama wewe mwenyewe, mmoja anayeitwa lightworker ameandaa kwa wakati huu maisha yako yote. Huu ndio wakati uliokuja; kusimama katika nuru yako ukijua kuwa wakati huu wa kutisha duniani sio wako. Wewe ni mwangalizi wa hali hiyo wakati unajishughulisha na nafasi ya 5D ambayo imekuita kwa muda mrefu. Ah utakuwa unaruka kati ya walimwengu / vipimo kwani hofu ni kubwa sana na inaweza kutazamwa na kusomwa kila siku / saa. Lakini unapoona kumbuka ulikuja kuzuru nuru hii ambayo inasababisha machafuko mengi kwani ndivyo ulimwengu wa zamani unavunjika lakini kupitia juhudi na kujitolea kwa mpango wako mwenyewe na umilele. Utafiti wako, uchunguzi na marafiki wengi wamekuletea kumbukumbu nyingi za wewe ni nani lakini kwa wakati huu utahisi amani, utulivu, uzuri na upendo ndani ya hisia halisi za wewe ni nani. Wewe ni mwanadamu ambaye umejaa upendo wa mungu / chanzo cha ubunifu kwani wewe ndiye mpiga picha na kujua hiyo nihitimu wako, kurudi kwako, bora zaidi ya muundo na tamaa, ndoto yako ikawa kweli kuwa hai na vizuri. kwa amani na huruma kwa wakati mkubwa zaidi ambao ulimwengu umewahi kujua; kuwasaidia wengine kwenye kumbukumbu zao wakati huu wa mabadiliko ya fahamu, kwamba kuhama kwa hofu hadi upendo ni zaidi ya maneno kwani hakuna maneno ya 3D au maelezo kupatikana.

Virusi hivi kwa kusudi ni kusaidia ubinadamu kuleta kutoka kwa miili yao hofu ambayo imeishi hapo tangu mwanzo wa wakati wao juu ya ardhi hii kwa njia zote ambazo wameingia. Kuishi bila woga ni KUISHI na ndicho kinachofanyika. Kuna wale kama wewe mwenyewe ambao watapitisha alama za mwisho za woga kama wewe ni wa wale walioamshwa, kuna wale ambao watajisalimisha na kwa kupepesa wataingia katika hali ya huruma wakikumbuka "kutoka mahali pengine" ambayo upendo hushinda hofu. Kuna wale ambao watakuja kupiga mateke na kupiga kelele kwenye tangazo lao kwamba watakubali upendo kwa hofu ni chungu sana kudumisha na matukio mengine mengi yatatokea ndani ya akili na miili ya watu wa thamani ambao wanafanya mabadiliko haya. Wengine wataondoa miili yao ya hofu "mbali na ardhi" na kufa. Yote ni ukamilifu na katika 5D ambayo inajulikana.

Sasa virusi yenyewe ilikuwa na asili mahali pengine 'nyingine' kuliko ile iliyoambiwa. Kusudi la asili lilikuwa kuleta vector ambayo inaweza kusimamiwa na kudumishwa na kutumiwa kudhibiti ubinadamu. Ulikuwa mpango wa "kiwango cha juu" kwani kulikuwa na wale wenye nguvu na utajiri ambao ndani ya muongo huu uliopita waliona maandishi ukutani juu ya kuamka kulikuwa kunafanyika na kuamua kuwa hii lazima iishe kwa hivyo mawazo yao yalikuwa ya kufikiria virusi hivi kwenye maabara na vinashikilia hadi wakati kama / kwamba wanaweza kuanza kudanganywa na kudumishwa kwa nguvu zao kwa wale ambao "wametawala dunia" kwa hivyo kusema na nafasi zao za nguvu na utajiri, familia hizi ambazo zinajulikana na jina halingeweza kukubali kufariki kwa yote ambayo wamewahi kujua kwa mfano wa mungu wao kama mfumo wa imani kwao wenyewe. Kwa hivyo virusi hivi viliundwa kushikiliwa kama chip ambayo wangeweza kujadiliana nayo, kitu kilitokea na ikatolewa na mtu wa akili ya kisayansi asiye na ushirika wala ushirika na wale ambao walilipia "mradi" huu, kwa kweli zaidi sehemu hakujua hata kusudi lake akifanya kazi tu sanjari na mwanasayansi mwingine kulipwa vizuri. Aliikadiria kwenye kipande cha karatasi na kuchukua karatasi hiyo kutoka kwa maabara ili kuitupa tu na kuwa na mtu, mtu mwingine mmoja aiguse. Sasa yeye mwenyewe alitembea kwa uhuru wa dalili kama vile yule aliyegusa karatasi na kuipeleka kwa wale ambao kwa mpango walianza kuenea. Kufikiria hata hili lilikuwa kosa ni kudumisha mawazo ya 'ajali zinatokea' lakini kwa kweli kusudi lake lilikuwa kama ilivyoelezewa kwako, kuanza safari ya mabadiliko makubwa ya ufahamu kwamba hofu huharakisha. Kwa hivyo hadithi hii ingawa inaonekana ya kupendeza ni njia tu / ambayo ulimwengu ulianza harakati zake kuwa za mapenzi na kwa wakati tu ukweli zaidi utakuja lakini sio uzoefu wa kushangaza bali ni ile ambayo inaweza kuitwa makosa wakati kwa ukweli ilikuwa kwamba mwanasayansi mmoja ambaye kwa moyo wazi alianza mchakato wa wakati huu wakati ambapo wanadamu wanaingia katika ukweli mpya.

Sasa tungependa kusema jambo moja zaidi kwako na hii ni hii: unathaminiwa na sisi na kuna wengi ambao wamekupenda, kukuongoza na kuona mapambano yako na mafanikio yako na kile unachoweza kufikiria kama kiburi kikubwa kwa haujawahi kupoteza mwelekeo wala kujitolea kwa mpango wako mzuri zaidi. Hata katika wakati wako mweusi kabisa katika maisha haya hadi sasa uliyoshikilia, ulishikilia thabiti na ulishinda nguvu hizo za woga ambazo ulibeba ndani yako. Kwa kweli ni wakati wa kusherehekea hata unapoangalia nje na kuona hofu hii inayozunguka pande zote kwa kuwa hiyo ni ishara kwamba wakati umefika wa kuinua kumbukumbu zako ujue kuwa yote ni ukamilifu, hakuna haja ya hata kuhisi baridi hiyo ya kifo kwani hiyo inakuosha. Kwa kweli umeishi kifo muda mwingi wa maisha yako kwa kuiogopa. Ni wakati wako kuanza kuishi katika rhapsody ya muziki wako mwenyewe, moyo wako ukipiga katika harambee ya mwendo wa maisha yako. Ni wakati wako wa kusimama imara katika upendo ulio nao na UJUE kusudi la maisha yako, ndoto ya maisha yako iko juu yako.

Amani