Panga Warsha

Ujumbe wangu ni kuleta habari za uponyaji kuhusu mipango ya kuzaliwa kabla ya watu wengi iwezekanavyo. Kwa sababu hiyo ningependa kutoa warsha yangu Kuamsha kwa Kusudi la Maisha Yako, Kugundua Mpango Wako wa Maisha katika jiji lako au nchi yako. Ikiwa unajua mtu katika jiji lako au nchi yako anayezalisha warsha za kiroho, tafadhali tuma jina lake, nambari ya simu, na anwani ya barua pepe kwangu Barua pepe hii ni kuwa salama kutoka spambots. Unahitaji HatiJava ili kuona ni.. Au, ikiwa wewe mwenyewe ungependa kuzalisha warsha, tafadhali nandiandilie kwenye anwani hiyo ya barua pepe.


Picha kutoka kwenye warsha yangu huko Lima, Peru.

Picha kutoka kwa majadiliano nchini Ujerumani

Moja ya kikundi hiki hupunguzwa wakati
warsha yangu huko Santiago, Chile
"Ninashukuru sana kwamba nilichukua semina yenu Kuamka kwa Kusudi La Maisha Yako, Kugundua Mpango wako wa Maisha. Warsha yako ilizidi matarajio yangu sana ili niweze kusema kwa hakika kuwa ambayo imekuwa ikibadilika maisha. Kuja kwenye semina hiyo nilikuwa nikipambana na moja ya magumu zaidi ya familia ambayo nimewahi kukumbana nayo hadi leo. Haijalishi nilijaribu sana, nilipata azimio la shida zangu za sasa kuwa ngumu. Moja wapo ya kumbukumbu ya nadharia katika semina yako ilinipa ufahamu nilihitaji kufanya kazi kupitia toleo langu la sasa. Nilipokuwa nikipata mtazamo huu mpya niliona na kuendelea kupata furaha iliyoongezeka, ustawi, na amani ya ndani. Zaidi, nilipata uelewa mpya wa jinsi changamoto kubwa inaweza kutoa zawadi nyingi za kiroho na uhuru mpya katika maisha ya kuishi. Asante kutoka chini ya moyo wangu kwa kazi ya kubadilisha unayoifanya kuleta uponyaji katika sayari yetu. "- Christine J, PhD, CPC