ushuhuda

"Nilikuwa na uzoefu mkubwa wa maisha kati ya maisha [regression] na Robert Schwartz. Ilikuwa wakati wa kihemko zaidi wa maisha haya [ya sasa]. Nilirudi kwenye uzoefu wa kifo cha mmoja wa maisha yangu ya majivuno [ya zamani] na mbele ya kukamilisha roho ya masomo ya maisha hayo. Natumahi kwamba hiyo ilikuwa mara ya mwisho ninalazimika kujifunza jukumu la kushangaza la kuchagua maisha yanayofuata! " -Norm Shealy, MD, Ph.D.
"Marekebisho kati ya Maisha ya Nafsi ya Maisha yalikuwa ya kushangaza na yameathiri sana fahamu zangu. Baada ya kufikia hali ya ugonjwa wa nadharia, nilielekezwa kwenye maisha ya zamani ambayo yalikuwa na matokeo ya sasa. Maisha hayajasajiliwa mbele yangu, yakinivuta pamoja na mabadiliko ya kushangaza ya matukio, mwishowe yalinifungulia kwa kiwango kipya cha ufahamu. Wakati maisha haya ya zamani yalipomalizika, kupitia kwa upole wa Rob, nilihisi roho yangu ikiacha mwili. Ufahamu wangu ulianza kuongezeka juu, juu, kwa uhuru. Hivi punde nikagundua nilikuwa nimeingia mahali pa uzuri usio wa kawaida, ambapo kiini cha nafasi karibu yangu kilitokeza mazingira ya upendo mkubwa. Maoni yangu yalipokua, niligundua viumbe vitatu vinanijia. Walinisalimia kwa kupendeza na kwa heshima, na nilibubujikwa na machozi na kuonyesha kwao kukubali kabisa na kuabudu. Ilikuwa wazi nilikuwa mbele ya nguvu kubwa na takatifu.  
Viumbe hawa mazuri wamejitambulisha kama sehemu ya halmashauri ambayo inasaidia kuwashauri wanadamu katika kupanga mipango yao ijayo. Waliniambia kuwa walikuwa hapa kutoa mwongozo na kujibu maswali yoyote niliyokuwa nayo. Walinipeleka kwenye meza na viti kadhaa kuzunguka. Kama nilivyoanza kuketi mwenyewe, niliona mwingine akiingia nafasi. Nilishangaa na kufurahi sana kutambua kwamba alikuwa mume wangu mpendwa ambaye alikuwa amepita hivi karibuni! Hisia zangu zilikuwa zimezidi kusisimama mimi kama mume wangu alinisalimu na alichukua mikono yangu ndani yake. Siwezi kamwe kusahau furaha ya kusimama karibu na nafsi hii nzuri tena. Kwa nini kilichoonekana kama masaa ya kufurahisha, nilikuwa na fursa ya ajabu ya kuzungumza na mume wangu juu ya vitu vyote nilivyokuwa na muda mrefu nimemwambia au kumwuliza. Mimi pia nilikuwa na uwezo wa kushiriki upendo wangu na shukrani kwa uwepo wake aliyependekezwa katika maisha yangu. Zawadi kubwa zaidi ya safari hii ya roho ilikuwa mara nyingine tena kuwa na mtu huyu mpendwa na kujisikia upendo wake mzuri. Hatimaye mume wangu alichagua kuendelea na kuruhusu wanachama wa baraza kushiriki ushujaa wao na kujibu maswali yoyote niliyokuwa nayo. Mwishoni mwa somo, kila swali nililowasili nalo lilijibu jibu kwa hekima na ushauri wenye hekima.
Kwa kweli siwezi kusema ya kutosha juu ya Rob Schwartz na ustadi wake kama msaidizi wa akili na msaidizi na safari ya roho ya ajabu ya ugunduzi wa kibinafsi ambao umeniletea. Kwa kuongezea asili ya dhati na ya kujali ya Rob, ana uwezo wa kushangaza wa maagizo wazi na ya wazi ya kuelezea na mwongozo, ambao hautikisiki kamwe katika kikao chote. Sio tu kwamba uzoefu wangu ulikuwa mzuri na wenye kuelimisha, lakini pia ulithibitika kuwa uponyaji mkubwa. Ndani ya masaa kadhaa baada ya kurudi tena, nilianza kugundua mabadiliko yanayotia moyo katika mwili wangu na hali yangu ya kihemko. Niligundua nguvu zaidi, ugumu wa mwili na maumivu, na moyo mkunjufu na matumaini. Daima nitashukuru kwa nafasi hii adimu na ya thamani. Ni kwa kujiamini kabisa na kusadiki ndio ninapendekeza sana Rob Schwartz. ” -Theda H., USA
"Nilipoteza mume wangu wa miaka 35 bila kutarajia. Aliondoka nyumbani kwa kukimbia haraka na hakujawahi kurudi tena; alikuwa na mshtuko mkubwa wa moyo. Tulikuwa tumeolewa kwa miaka tisa na tulikuwa na watoto wawili, na nilikuwa na mjamzito basi na yule wetu mtoto wa tatu.Yeye alikuwa upendo wa maisha yangu.Niliumia sana. Sikuelewa ni kwanini .. nilikuwa na maisha ya zamani na kati ya maisha ya kujuta na Robert.Ilinisaidia kupitia mchakato wangu wa kuhuzunika kama sio mwingine! Sio tu kwamba unafanya hisia za mambo; inakupa pia kujua, kuwa hii ni njia iliyochaguliwa katika maisha haya. Nilihitaji kupata hasara hii. Vipindi vilinipa amani kubwa na uelewa. " -Paloma S., Mexico
"Robert alikuwa amezingatia kabisa na amejitolea kwa mafanikio ya mchakato huu, kuhakikisha kwamba kila undani umefunikwa katika kuandaa kikao changu. Alikuwa kipaji sana wakati alitumia mbinu ambayo ilizidi akili yangu ya uchambuzi kwa kuuliza kuzungumza moja kwa moja na mwongozo wangu. Kisha nikawa mwangalizi na nilishangaa kile mwongozo wangu ulikuwa unafunua nini juu yangu. Kwa hivyo kikao hicho kilibadilishwa kutoka mchakato wa 'kufikiria' kuwa mchakato wa 'kujua ujuzi'. Habari ambayo ilifunuliwa ilinisaidia kuelewa kwamba kwa kweli nilipanga uzoefu wangu na watu fulani. Kabla ya kikao changu nilikuwa nimewaona watu hawa kama wapinzani wangu. Ninaelewa sasa kuwa wako karibu, marafiki wa familia, ambao walijitolea kunisaidia katika ukuaji wangu wa kiroho. Ongea juu ya mabadiliko ya dhana! " -Chester J., USA
"Kwangu kikao hicho kilikuwa taswira ya kushangaza kwa mwongozo wangu wa ndani na uelewa wa kina na uthibitisho kwamba niko kwenye mpango wa 'roho yangu.' Mbinu uliyotumia ilikuwa wazi, kupumzika na kufariji. Huu ni kazi ya maana sana wakati huu wa mabadiliko katika fahamu za wanadamu. " -Sandy S. Cheshire, Uingereza
"Robert aliunda mazingira ambayo nilihisi raha kabisa na kuachilia wasiwasi wangu wote. Kila nilipofika mahali pa kutokuwa na uhakika, alinielekeza kwa nguvu. Niliwasiliana na mtu wa kiroho ambaye nilihisi kutia moyo sana kuanza kuponya mwili wangu. usalama na hofu Baada ya vikao vyangu, nimepata hisia nzuri za upendo na utulivu ndani yangu. Nimeelewa kuwa naweza kukabiliana na changamoto zangu kwa njia laini, ya asili kwa kujipenda zaidi kwangu na ulimwengu unaozunguka. ni uzoefu wa kufariji na kuwapa nguvu ambayo ninashukuru sana. " -Eva S., Jamhuri ya Czech
"Robert aliniletea nguvu sana hivi kwamba ilikuwa rahisi kuona maisha yangu ya zamani na kuungana na mwongozo wangu wa kiroho / baraza la wazee. Ujumbe juu ya maisha yangu, shida ambazo nililazimika kukabili, zilikuwa wazi, na ghafla ninaelewa kila kitu - hakuna maswali tena, kwanini niko hapa, na kile roho yangu inataka nifanye. Nilikutana na wazazi wangu wa kiroho (nilikosa sana katika miaka iliyopita!), Na nilifurahiya sana na baraza la wazee. Zawadi kubwa ni kwamba wingu jeusi la unyogovu, ambalo lilining'inia kichwani mwangu kwa miaka, likatoweka. Nina furaha sasa kuunganishwa tena na ulimwengu wa kiroho, na hiyo ilirudisha nguvu, nuru, na furaha katika maisha yangu. Siogopi tena kifo. Sasa najua kuwa nitaenda mahali pasipo upendo ambao hauna kikomo, furaha, furaha, wepesi, na uhuru. " -Jutta S., Ujerumani
"Nilivutiwa na ustadi wa Robert wa mawasiliano. Yeye ni wa moja kwa moja, mkweli, na wazi. Mara moja nilihisi kana kwamba nilikuwa nikiongea na rafiki yangu wa zamani. Anajiamini, ametulia, na ametulia, ambayo iliniruhusu kufurahiya kikao bila mashaka yoyote au wasiwasi. Kikao hicho kiliongeza kujitambua na kujiendeleza na kuponya kiwewe. " –Aliki A., Ugiriki
"Kikao changu kilisaidia kuniondolea hisia za hatia na kujilaumu, na iliniruhusu kufungua moyo wangu kwa kujipenda. Nilifurahiya uzoefu huo sana, na nilikuwa na raha nyingi na kicheko wakati nilikutana na Kikundi changu cha Nafsi! Ninapendekeza sana utaalam wa Robert kwa mtu yeyote anayetafuta kuangalia kwa ndani na kupata majibu wazi kutoka kwa Roho. ” –Natalia P., Uhispania
"Uwezo wa Rob kuwa wa amani na wa kutia moyo na kunishika katika hali ya juu kuliwezesha safari yangu." -Edan L., USA
“Kupungua kwa maisha ya zamani kulinileta katika kiwango kipya cha uwazi katika safari yangu ya kiroho. Uzoefu ulijaa maelezo ya kushangaza na uhusiano na maisha yangu ya sasa - ilikuwa ya kushangaza. " –Victoria O., USA