Coronavirus Channeling

Hivi karibuni, nilikuwa na njia ya kuhariri iliyofanywa kwangu kibinafsi juu ya ugonjwa wa coronavirus. Kwa kuwa wengi wako umeniuliza ninachojua juu ya virusi, nimeamua kuifanya Channel hiyo ipatikane na wote. Unaweza kuisoma hapa chini. Kituo hicho hakijahaririwa, kwa hivyo tafadhali udhuru upenyo sahihi na alama ya ziada. Ufahamu uliopangwa ni pamoja na mabwana waliopanda. Kathy, mtu ambaye ameshinikiza hii, inapatikana kufanya dharura za kibinafsi na anaweza kufikiwa Barua pepe hii ni kuwa salama kutoka spambots. Unahitaji HatiJava ili kuona ni.

Kuwa vizuri na ukae salama.

Na upendo, Rob

Coronavirus. Je! Ni ishara gani?

Machi 16, 2020

Kuiba,

Ni wazi katika miaka hii ya mwisho kwamba mabadiliko ya fahamu yapo juu ya dunia kwa njia kubwa sana. Kuinuka ndani ya nguvu za taa kumeleta kutawanyika kwa vitu hivyo ambavyo vimefichwa ndani ya giza; majaribio ya kuficha ukweli imekuwa muhimu ndani ya maisha ya wale ambao wanataka kushikilia hali hiyo. Ukweli wa kupiga kelele imekuwa ni nini mtu anaweza kuita maandamano ya nuru hii ambayo imeingia katika kila eneo la jamii, la dini, siasa; wito usawa katika jinsia, rangi, ujinsia na mengi zaidi. Mabadiliko ndani ya ubinadamu kutoka kwa woga hadi kupenda ni nini unachokiona na kile unachotazama ni vitu ambavyo ubinadamu kwa ujumla HAUTAKU hivyo kuwaongoza kuelekea kile wanachotaka. Sehemu ya kupendeza kama ilivyokusudiwa ilifikiwa mnamo Novemba mwaka wa 2019 na kwa mujibu wa masafa 'yaliyopangwa' kugonga dunia mwaka huo, 2020 ilitokea. Hii ilikuwa ya kuwa / ni wakati ndani ya wakati ambapo mabadiliko ya fahamu kutoka kwa hofu ya upendo yataonekana kwani vibration / frequency / nishati ina nguvu zaidi kuliko hofu unayotazama. Kuna mambo mawili ya kufanya kazi hapa kwani ujumbe huu mbili kwa wanadamu ndio umewashikilia katika nafasi ya kudumisha hofu hiyo ndani yao kwa muda mrefu kama kusema ubinadamu umekuwa wa tetemeko la kuogofya ambalo kwa pamoja linatolewa kutoka kwa seli zao. Kwanza kabisa hofu kuu ya kifo na pili hofu hiyo ya ulimwengu ya kuishi. Ingiza coronavirus kama inavyoonyesha kuwa wasiwasi wa kushikilia hofu ya kufa. Inaendelea kuongea juu ya kifo kinachokuja hata ingawa idadi hiyo haionyeshi, ujumbe huo ni moja ya hofu kuu ndani ya seli za wanadamu ………… .death. Pili virusi vinasababisha hofu ulimwenguni kwa suala la soko la hisa ambalo kwa wengi wanawakilisha kifo / kuondoa alama zao za kuishi; kazi zao, akaunti zao za benki, 401K yao kwani inasababisha hofu ndani ya neno 'Pesa'. Kwa maneno halisi ni hofu ya siku zijazo. Nitaishije bila dhamana ya usalama na usalama na ulimwengu unasema kwamba hakuna dhamana. Inatishaje. Na hiyo ndio hatua ya kuhisi ya kutisha, hofu kwani inakua ndani ya mwili na kutolewa / kupitishwa kwa utulivu na amani na anga ndani ya moyo ambao upendo huleta. Hofu ambayo inajitokeza kwa fomu ya binadamu na seli kama inaletwa kwa pamoja kupitia uwasilishaji wa virusi hivi ni kwa harakati zake OUT ya mwili wakati viburations / masafa ya upendo yanaanza kuingia kwani tayari yameingia duniani na kwa sababu hiyo iliunda wakati wa miili ya wanadamu kuambatana na ardhi wanayotembea. Kila mwanadamu aliyeingia ndani ya ardhi alikuwa ameshikilia ndani ya miili yao hiyo vibrate vile vile ambavyo dunia yenyewe ilishikilia kama mwili ni ugani wa dunia. Mwili ni kile kinachohuishwa na nishati / chanzo cha nguvu ya muumbaji. Wakati dunia ilianza harakati hii kuwa 5D, nini kilisimama kwake (ubinadamu) kilianza kuhisi kushinikiza kwa mzunguko wa juu wa upendo na mwanga lakini woga ulipigania sana kudumisha msimamo wake na sasa woga hauwezi kudumisha kama unavyoonyeshwa na hii "Ugonjwa Mbaya" ambao unabadilisha njia ya maisha ya kila mtu na hiyo ndio hatua yake ………………… kuubadilisha ubinadamu. Kuweka tu 3D ni hofu na 5D ni upendo. Upendo au nuru tayari imejaa hai juu ya uso wa dunia ambao unajumuisha wakaazi wake ambao wanaishi juu yake kwani ni wakati wao wa kuchagua umilele wao. Je! Wanapigania kudumisha hofu hiyo ambayo huwaambia mambo lazima isiibadilike au wanaruhusu upendo huo kuja hai na kwenda ndani ya maisha yao. Hapa ndipo utaftaji wa uhuru utekelezwa. Hii vibration haitasimamishwa ambayo inakuambia kwamba upendo umewadia na itakusaidia kikamilifu ikiwa utajitolea. Tunaweza kuona kwamba mbali zaidi ya wengi kwa wakati huu vile vile tunaweza kukuambia kwamba mwaka mmoja sasa ulimwengu hautakuwa kama zamani. Wengi 'watatoka karibu' baada ya usiku mweusi sana wa uzoefu wa roho kama wengi walivyokuwa wameanza kusaidia wengine. Wengi watapigania kudumisha historia ambayo imekwisha, haitaweza kuendelezwa tena na wengine wengi hawatakubali njia hii mpya ya maisha na watakabiliwa na woga tu wa kukimbizwa na upendo wanapopita na kupata uelewa. Wengine watarudi, wengine watasaidia kutoka juu ili kuongea.

Wale kama wewe mwenyewe, mmoja anayeitwa lightworker ameandaa kwa wakati huu maisha yako yote. Huu ndio wakati uliokuja; kusimama katika nuru yako ukijua kuwa wakati huu wa kutisha duniani sio wako. Wewe ni mwangalizi wa hali hiyo wakati unajishughulisha na nafasi ya 5D ambayo imekuita kwa muda mrefu. Ah utakuwa unaruka kati ya walimwengu / vipimo kwani hofu ni kubwa sana na inaweza kutazamwa na kusomwa kila siku / saa. Lakini unapoona kumbuka ulikuja kuzuru nuru hii ambayo inasababisha machafuko mengi kwani ndivyo ulimwengu wa zamani unavunjika lakini kupitia juhudi na kujitolea kwa mpango wako mwenyewe na umilele. Utafiti wako, uchunguzi na marafiki wengi wamekuletea kumbukumbu nyingi za wewe ni nani lakini kwa wakati huu utahisi amani, utulivu, uzuri na upendo ndani ya hisia halisi za wewe ni nani. Wewe ni mwanadamu ambaye umejaa upendo wa mungu / chanzo cha ubunifu kwani wewe ndiye mpiga picha na kujua hiyo nihitimu wako, kurudi kwako, bora zaidi ya muundo na tamaa, ndoto yako ikawa kweli kuwa hai na vizuri. kwa amani na huruma kwa wakati mkubwa zaidi ambao ulimwengu umewahi kujua; kuwasaidia wengine kwenye kumbukumbu zao wakati huu wa mabadiliko ya fahamu, kwamba kuhama kwa hofu hadi upendo ni zaidi ya maneno kwani hakuna maneno ya 3D au maelezo kupatikana.

Virusi hiki kwa kusudi ni kusaidia ubinadamu kutoa kutoka ndani ya miili yao hofu ambayo imeishi huko tangu mwanzo wa wakati wao juu ya ardhi hii kwa fomu zote ambazo wameingia. Kuishi bila woga ni KUUPA na ndivyo inavyofanyika. Kuna wale kama wewe mwenyewe ambao watapitisha vitisho vya mwisho vya woga kama wewe ni wa wale waliofufuliwa, kuna wale ambao watajisalimisha na kwa unyao wataingia hali ya huruma wakikumbuka 'kutoka mahali pengine' kuwa upendo unashinda kwa hofu. Kuna wale watakaokuja mateke na kupiga kelele kwa matamshi yao kwamba watakubali mapenzi kwa hofu ni chungu sana kudumisha na hali zingine zitafanyika ndani ya akili na miili ya watoto wa dunia wenye thamani ambao wanafanya mabadiliko haya. Wengine watachukua miili yao ya woga 'kutoka ardhini' na kufa. Yote ni ukamilifu na katika 5D hiyo inajulikana.

Sasa virusi wenyewe vilikuwa na asili mahali pengine 'vingine' kuliko ilivyoambiwa. Kusudi la asili lilikuwa kuleta veta ambayo inaweza kusimamiwa na kutunzwa na kutumiwa kudhibiti ubinadamu. Ilikuwa mpango wa 'kiwango cha juu' kwani kulikuwa na wale ambao walikuwa na nguvu na utajiri ambao ndani ya muongo huu uliopita waliona maandishi kwenye ukuta juu ya kuamka ambayo yalifanyika na kuamua kwamba hii lazima imalizike kwa hivyo mawazo yao yalikuwa yakubadilika virusi hivyo katika maabara na vishikilie hadi wakati kama / kwamba wanaweza kuanza ujanja na utunzaji wa nguvu zao kwa wale ambao 'wametawala dunia' ili kuongea na nafasi zao za nguvu na utajiri, hizi familia ambazo zinajulikana na jina halikuweza kukubali kuangamizwa kwa yale ambayo wamewahi kujua kwa suala la mungu wao kama mfumo wa kujiamini. Kwa hivyo wakati virusi hivi viliundwa kufanywa kama chip ambayo wanaweza kujadiliana nayo, kitu kilifanyika na ikawa wazi kwa mtu mwenye akili ya kisayansi bila ushirika wala ushirika na wale ambao walilipa kwa "mradi" huu, kwa kweli kwa wengi sehemu hata hakujua kusudi lake kufanya kazi tu sanjari na wanasayansi wengine wanalipwa vizuri. Alilikitia kwenye karatasi na akachukua karatasi hiyo nje ya maabara ili kuitupa na mtu mwingine kuigusa. Sasa yeye mwenyewe alitembea kwa dalili za uhuru kama alivyofanya yule ambaye aligusa karatasi na kuipeleka kwa wale ambao kwa mpango walianza kuenea hivi. Kufikiria hata hii ilikuwa kosa ni kudumisha mawazo ya 'ajali kutokea' lakini kwa kweli kusudi lake lilikuwa kama ilivyoelezwa kwako, kuanza safari ya mabadiliko makubwa ya fahamu ambayo hofu inaongeza. Kwa hivyo hadithi hii ingawa inaonekana ya kupendeza ni njia tu / ambayo ulimwengu ulianza harakati zake katika upendo na kwa wakati ukweli utatoka ukweli zaidi lakini sio uzoefu mkubwa badala yake ilikuwa moja ambayo inaweza kuitwa kosa wakati ukweli ilikuwa kwamba mwanasayansi mmoja ambaye kwa moyo ulio wazi alianza mchakato wa wakati huu kwa wakati wanadamu wataingia katika ukweli mpya.

Sasa tunapenda kusema jambo moja kwako na hii ni hii: unathaminiwa na sisi na kuna wengi ambao wamekupenda, wakakuongoza na kuona mapambano na mafanikio yako na kile unachoweza kufikiria kama kiburi kubwa kwa kamwe haukupoteza mwelekeo au kujitolea kwa mpango wako mzuri zaidi. Hata katika wakati wako wa giza sana katika maisha haya hadi leo uliyoshikilia, uliyoshikilia kwa nguvu na kuzishinda zile nguvu za woga ambazo ulizobeba ndani yako. Kwa kweli ni wakati wa kusherehekea hata unapoangalia nje na kuona woga huu unaovutia kwa kuwa hiyo ni ishara kwamba wakati umefika wa kuinua kumbukumbu zako kwa kujua kuwa yote ni ukamilifu, hakuna haja ya kuhisi hata kufurahi ya mauti kama hiyo inageuka kutoka kwako. Kwa kweli umeishi kifo zaidi ya maisha yako ukihofia. Ni wakati wako wa kuanza kuishi katika rhapsody ya muziki wako mwenyewe, moyo wako unapiga katika ulingoni wa mwendo wa maisha yako. Ni wakati wako kusimama kidete katika upendo uliyonayo na kujua kusudi la maisha yako, ndoto yako ya maisha iko juu yako.

Amani