Fanya mchango kwenye Programu ya Kutoa Kitabu cha Maktaba - mara nyingi ya $ 20

walichangia

Fanya mchango kwenye Programu ya Msaada wa Kitabu cha Maktaba - mara nyingi ya mchango wa $ 20
Michango
Bei: 20 USD
Katika Stock
Ninasikia kutoka kwa watu wengi wanaosema, "Nimejisikia kuhusu kazi yako na ungependa kusoma vitabu vyako, lakini siwezi kumudu kununua." Kuna watu wengi zaidi katika hali kama hiyo kuliko wengi wetu kutambua. Ili kushughulikia haja hii, nimeunda Mpangilio wa Msaada wa Kitabu cha Maktaba ili uweke vitabu katika maktaba ya umma, ili habari za kuponya kuhusu mipango ya kuzaliwa kabla iwezekanavyo kwa watu wengi kwa bure.

Inachukua takriban $ 20 (kwa ajili ya uchapishaji, usafirishaji, na utunzaji wa ghala) ili kutoa moja ya vitabu vyangu viwili kwenye maktaba. Tafadhali angalia idadi ya maktaba ambayo ungependa kuwa na vitabu vilivyotumwa. 100% ya mchango wako utaenda Programu ya Msaada wa Kitabu cha Maktaba.

Asante. Upole wako utaathiri maisha mengi.